Checkpoint sa hangganan
Lo Wu Control Point
羅湖出入境管制站
- Tawirang riles
- 06:30–24:00
MTR Lo Wu Station
Sa isang tingin
- Oras para sa pasahero
- 06:30–24:00 HKTNa-update ang rekord ng ImmD noong
- Panig ng Hong Kong
- MTR East Rail Line
- Panig ng Shenzhen
- Luohu Port · 罗湖口岸 · Luohu District
- Mga biyahero
- Mga residente ng Hong Kong 80%Mga bisita mula sa mainland 19%Ibang mga bisita 0.9%
- Bilang ng pagtawid ng pasahero
- 179,420 Mga pagtawid noong
- Opisyal na address
- MTR Lo Wu Station
Hintay sa imigrasyon
Mula sa datos ng Immigration Department na nag-a-update tuwing mga 15 minuto. Imigrasyon ng Hong Kong lamang, hindi ang clearance sa mainland o pila ng sasakyan.
Kahulugan ng mga antas
| Mga residente ng Hong Kong | Mga bisita | |
|---|---|---|
| Karaniwan | karaniwang wala pang 15 min | karaniwang wala pang 30 min |
| Matao | karaniwang wala pang 30 min | karaniwang wala pang 45 min |
| Napakatao | karaniwang 30 min o higit pa | karaniwang 45 min o higit pa |
| Pag-aayos ng sistema | — | |
| Labas sa oras ng serbisyo | — | |
Pangkalahatang pagtataya ang mga kategorya, hindi eksaktong minuto. Imigrasyon sa Hong Kong lamang, hindi kasama ang mainland, biyahe at pila ng sasakyan. ImmD · DATA.GOV.HK
Paano pumunta mula sa Hong Kong
Mga istasyon ng tren
Mga hintuan, ruta at pasilidad ng istasyon: open data ng Transport Department at MTR, . Ang layo ay tuwid na linya sa pagitan ng mga reference point sa mapa. Tingnan sa operator ang iskedyul, pamasahe at diversion.
Ang panig ng Shenzhen
- Port sa hangganan
- Luohu Port · 罗湖口岸
- Distrito
- Luohu District · 罗湖区
- Shenzhen Metro
- Luohu Station · 罗湖站 Line 1 · binuksan noong
Mga pangalan, distrito at metro sa panig ng Shenzhen: Wikidata (CC0), kinuha noong . Ang mga patakaran sa pagpasok sa mainland at mga serbisyo sa Shenzhen ay itinatakda ng mga awtoridad ng mainland. Wikidata
Kamakailang dami ng pasahero
- Pinakahuling nailathalang araw
- 179,420Palabas ng Hong Kong 90,918Papasok sa Hong Kong 88,502
- Karaniwan bawat araw, huling 4 na linggo
- 212,601
- Pinakaabalang araw
- 266,059
Mga numero bawat araw
| Petsa ng estadistika | Palabas ng Hong Kong | Papasok sa Hong Kong | Kabuuan |
|---|---|---|---|
| 90,918 | 88,502 | 179,420 | |
| 92,048 | 89,597 | 181,645 | |
| 93,732 | 97,385 | 191,117 | |
| 99,725 | 132,056 | 231,781 | |
| 137,814 | 104,400 | 242,214 | |
| 111,095 | 90,724 | 201,819 | |
| 94,897 | 89,876 | 184,773 | |
| 93,705 | 84,039 | 177,744 | |
| 106,635 | 92,997 | 199,632 | |
| 113,257 | 107,080 | 220,337 | |
| 108,189 | 131,454 | 239,643 | |
| 140,705 | 109,431 | 250,136 | |
| 125,238 | 99,311 | 224,549 | |
| 112,865 | 109,847 | 222,712 | |
| 111,596 | 94,477 | 206,073 | |
| 93,990 | 93,413 | 187,403 | |
| 94,692 | 104,829 | 199,521 | |
| 80,540 | 147,109 | 227,649 | |
| 148,849 | 117,210 | 266,059 | |
| 145,212 | 80,734 | 225,946 | |
| 103,896 | 89,881 | 193,777 | |
| 97,701 | 92,250 | 189,951 | |
| 95,648 | 91,812 | 187,460 | |
| 96,866 | 101,548 | 198,414 | |
| 105,087 | 142,432 | 247,519 | |
| 151,088 | 114,385 | 265,473 | |
| 121,128 | 96,103 | 217,231 | |
| 97,798 | 95,039 | 192,837 |
Sino ang tumawid, huling 4 na linggo
- Mga residente ng Hong Kong80% 4,766,910
- Mga bisita mula sa mainland19% 1,135,289
- Ibang mga bisita0.9% 50,636
Binibilang ng araw-araw na estadistika ng Immigration Department ang mga pagdaan sa checkpoint na ito, hindi ang magkakaibang tao. ImmD · DATA.GOV.HK
Bago umalis
Nakadepende sa dokumento at sitwasyon ang pagpasok. Suriin ang dalawang awtoridad bago bumiyahe; hindi garantiya ng huling koneksiyon ang oras ng pagbubukas.