Checkpoint sa hangganan
Heung Yuen Wai Control Point
香園圍管制站
- Tawirang kalsada
- 07:00–22:00
Heung Yuen Wai Control Point, New Territories
Sa isang tingin
- Oras para sa pasahero
- 07:00–22:00 HKTNa-update ang rekord ng ImmD noong
- Panig ng Hong Kong
- B7 B8 B9 B9A 79K
- Panig ng Shenzhen
- Liantang Port · 莲塘口岸
- Mga biyahero
- Mga residente ng Hong Kong 83%Mga bisita mula sa mainland 16%Ibang mga bisita 0.6%
- Bilang ng pagtawid ng pasahero
- 81,556 Mga pagtawid noong
- Opisyal na address
- Heung Yuen Wai Control Point, New Territories
Hintay sa imigrasyon
Mula sa datos ng Immigration Department na nag-a-update tuwing mga 15 minuto. Imigrasyon ng Hong Kong lamang, hindi ang clearance sa mainland o pila ng sasakyan.
Kahulugan ng mga antas
| Mga residente ng Hong Kong | Mga bisita | |
|---|---|---|
| Karaniwan | karaniwang wala pang 15 min | karaniwang wala pang 30 min |
| Matao | karaniwang wala pang 30 min | karaniwang wala pang 45 min |
| Napakatao | karaniwang 30 min o higit pa | karaniwang 45 min o higit pa |
| Pag-aayos ng sistema | — | |
| Labas sa oras ng serbisyo | — | |
Pangkalahatang pagtataya ang mga kategorya, hindi eksaktong minuto. Imigrasyon sa Hong Kong lamang, hindi kasama ang mainland, biyahe at pila ng sasakyan. ImmD · DATA.GOV.HK
Paano pumunta mula sa Hong Kong
Mga hintuan ng bus
| Ruta | Operator | Kabilang dulo |
|---|---|---|
| B7 | Citybus | Sheung Shui (Po Wan Road) |
| B8 | Citybus | Tai Wai Station |
| B9 | KMB | Tuen Mun Station |
| B9A | KMB | Yuen Long (West) |
| 79K | KMB | Choi Shek Estate Fanling Station |
Mga pasilidad sa malapit
- Heung Yuen Wai Boundary Control Point Public Toilet (I)香園圍口岸公廁(I)
- Heung Yuen Wai Boundary Control Point Public Toilet (II)香園圍口岸公廁(II)
Mga hintuan, ruta at pasilidad ng istasyon: open data ng Transport Department at MTR, . Ang layo ay tuwid na linya sa pagitan ng mga reference point sa mapa. Tingnan sa operator ang iskedyul, pamasahe at diversion.
Ang panig ng Shenzhen
- Port sa hangganan
- Liantang Port · 莲塘口岸
- Shenzhen Metro
- Liantang Checkpoint Station · 莲塘口岸站 Line 2 · binuksan noong
Mga pangalan, distrito at metro sa panig ng Shenzhen: Wikidata (CC0), kinuha noong . Ang mga patakaran sa pagpasok sa mainland at mga serbisyo sa Shenzhen ay itinatakda ng mga awtoridad ng mainland. Wikidata
Kamakailang dami ng pasahero
- Pinakahuling nailathalang araw
- 81,556Palabas ng Hong Kong 38,493Papasok sa Hong Kong 43,063
- Karaniwan bawat araw, huling 4 na linggo
- 89,729
- Pinakaabalang araw
- 110,902
Mga numero bawat araw
| Petsa ng estadistika | Palabas ng Hong Kong | Papasok sa Hong Kong | Kabuuan |
|---|---|---|---|
| 38,493 | 43,063 | 81,556 | |
| 38,115 | 42,278 | 80,393 | |
| 39,457 | 45,151 | 84,608 | |
| 45,240 | 61,985 | 107,225 | |
| 56,720 | 46,999 | 103,719 | |
| 48,611 | 42,548 | 91,159 | |
| 42,636 | 41,392 | 84,028 | |
| 39,879 | 38,145 | 78,024 | |
| 40,739 | 40,542 | 81,281 | |
| 41,447 | 44,002 | 85,449 | |
| 40,698 | 55,651 | 96,349 | |
| 49,600 | 47,027 | 96,627 | |
| 43,465 | 44,916 | 88,381 | |
| 33,702 | 44,343 | 78,045 | |
| 44,266 | 41,783 | 86,049 | |
| 40,676 | 42,702 | 83,378 | |
| 40,330 | 45,388 | 85,718 | |
| 33,224 | 66,614 | 99,838 | |
| 57,180 | 49,751 | 106,931 | |
| 51,431 | 35,126 | 86,557 | |
| 42,603 | 41,764 | 84,367 | |
| 40,775 | 42,214 | 82,989 | |
| 40,103 | 41,015 | 81,118 | |
| 40,685 | 43,857 | 84,542 | |
| 46,378 | 64,524 | 110,902 | |
| 59,017 | 49,876 | 108,893 | |
| 48,282 | 42,642 | 90,924 | |
| 41,254 | 42,107 | 83,361 |
Sino ang tumawid, huling 4 na linggo
- Mga residente ng Hong Kong83% 2,089,216
- Mga bisita mula sa mainland16% 407,804
- Ibang mga bisita0.6% 15,391
Binibilang ng araw-araw na estadistika ng Immigration Department ang mga pagdaan sa checkpoint na ito, hindi ang magkakaibang tao. ImmD · DATA.GOV.HK
Bago umalis
Nakadepende sa dokumento at sitwasyon ang pagpasok. Suriin ang dalawang awtoridad bago bumiyahe; hindi garantiya ng huling koneksiyon ang oras ng pagbubukas.