Checkpoint sa hangganan
Lok Ma Chau Spur Line Control Point
落馬洲支線出入境管制站
- Tawirang riles
- 06:30–22:30
MTR Lok Ma Chau Station
Sa isang tingin
- Oras para sa pasahero
- 06:30–22:30 HKTNa-update ang rekord ng ImmD noong
- Panig ng Hong Kong
- MTR East Rail LineB1
- Panig ng Shenzhen
- Futian Port · 福田口岸 · Futian District
- Mga biyahero
- Mga residente ng Hong Kong 72%Mga bisita mula sa mainland 28%Ibang mga bisita 0.6%
- Bilang ng pagtawid ng pasahero
- 141,468 Mga pagtawid noong
- Opisyal na address
- MTR Lok Ma Chau Station
Hintay sa imigrasyon
Mula sa datos ng Immigration Department na nag-a-update tuwing mga 15 minuto. Imigrasyon ng Hong Kong lamang, hindi ang clearance sa mainland o pila ng sasakyan.
Kahulugan ng mga antas
| Mga residente ng Hong Kong | Mga bisita | |
|---|---|---|
| Karaniwan | karaniwang wala pang 15 min | karaniwang wala pang 30 min |
| Matao | karaniwang wala pang 30 min | karaniwang wala pang 45 min |
| Napakatao | karaniwang 30 min o higit pa | karaniwang 45 min o higit pa |
| Pag-aayos ng sistema | — | |
| Labas sa oras ng serbisyo | — | |
Pangkalahatang pagtataya ang mga kategorya, hindi eksaktong minuto. Imigrasyon sa Hong Kong lamang, hindi kasama ang mainland, biyahe at pila ng sasakyan. ImmD · DATA.GOV.HK
Paano pumunta mula sa Hong Kong
Mga istasyon ng tren
Mga hintuan ng bus
| Ruta | Operator | Kabilang dulo |
|---|---|---|
| B1 | KMB | Tin Tsz Ma Wang Road (San Shui House) |
Mga pasilidad sa malapit
Mga hintuan, ruta at pasilidad ng istasyon: open data ng Transport Department at MTR, . Ang layo ay tuwid na linya sa pagitan ng mga reference point sa mapa. Tingnan sa operator ang iskedyul, pamasahe at diversion.
Ang panig ng Shenzhen
- Port sa hangganan
- Futian Port · 福田口岸
- Distrito
- Futian District · 福田区
- Shenzhen Metro
- Futian Checkpoint Station · 福田口岸站 Line 4 · Line 10 · binuksan noong
Mga pangalan, distrito at metro sa panig ng Shenzhen: Wikidata (CC0), kinuha noong . Ang mga patakaran sa pagpasok sa mainland at mga serbisyo sa Shenzhen ay itinatakda ng mga awtoridad ng mainland. Wikidata
Kamakailang dami ng pasahero
- Pinakahuling nailathalang araw
- 141,468Palabas ng Hong Kong 70,753Papasok sa Hong Kong 70,715
- Karaniwan bawat araw, huling 4 na linggo
- 180,549
- Pinakaabalang araw
- 239,440
Mga numero bawat araw
| Petsa ng estadistika | Palabas ng Hong Kong | Papasok sa Hong Kong | Kabuuan |
|---|---|---|---|
| 70,753 | 70,715 | 141,468 | |
| 70,575 | 71,877 | 142,452 | |
| 72,962 | 77,698 | 150,660 | |
| 85,464 | 110,643 | 196,107 | |
| 114,346 | 87,862 | 202,208 | |
| 93,168 | 75,935 | 169,103 | |
| 79,484 | 74,033 | 153,517 | |
| 79,361 | 70,880 | 150,241 | |
| 93,745 | 84,131 | 177,876 | |
| 97,274 | 101,102 | 198,376 | |
| 92,826 | 115,949 | 208,775 | |
| 118,155 | 105,199 | 223,354 | |
| 108,209 | 102,372 | 210,581 | |
| 86,107 | 115,630 | 201,737 | |
| 86,841 | 80,855 | 167,696 | |
| 78,501 | 81,166 | 159,667 | |
| 78,501 | 87,783 | 166,284 | |
| 71,196 | 117,369 | 188,565 | |
| 130,960 | 108,480 | 239,440 | |
| 119,297 | 83,768 | 203,065 | |
| 80,932 | 78,320 | 159,252 | |
| 79,636 | 78,323 | 157,959 | |
| 78,442 | 78,446 | 156,888 | |
| 78,345 | 84,800 | 163,145 | |
| 86,798 | 116,563 | 203,361 | |
| 125,233 | 101,320 | 226,553 | |
| 99,080 | 81,247 | 180,327 | |
| 78,945 | 77,768 | 156,713 |
Sino ang tumawid, huling 4 na linggo
- Mga residente ng Hong Kong72% 3,624,460
- Mga bisita mula sa mainland28% 1,400,717
- Ibang mga bisita0.6% 30,193
Binibilang ng araw-araw na estadistika ng Immigration Department ang mga pagdaan sa checkpoint na ito, hindi ang magkakaibang tao. ImmD · DATA.GOV.HK
Bago umalis
Nakadepende sa dokumento at sitwasyon ang pagpasok. Suriin ang dalawang awtoridad bago bumiyahe; hindi garantiya ng huling koneksiyon ang oras ng pagbubukas.