Checkpoint sa hangganan
Man Kam To Control Point
文錦渡出入境管制站
- Tawirang kalsada
- 07:00–22:00
Man Kam To Terminal
Sa isang tingin
- Oras para sa pasahero
- 07:00–22:00 HKTNa-update ang rekord ng ImmD noong
- Panig ng Hong Kong
- 73K
- Panig ng Shenzhen
- Wenjindu · 文锦渡口岸
- Mga biyahero
- Mga residente ng Hong Kong 80%Mga bisita mula sa mainland 20%Ibang mga bisita 0.3%
- Bilang ng pagtawid ng pasahero
- 9,280 Mga pagtawid noong
- Opisyal na address
- Man Kam To Terminal
Hintay sa imigrasyon
Mula sa datos ng Immigration Department na nag-a-update tuwing mga 15 minuto. Imigrasyon ng Hong Kong lamang, hindi ang clearance sa mainland o pila ng sasakyan.
Kahulugan ng mga antas
| Mga residente ng Hong Kong | Mga bisita | |
|---|---|---|
| Karaniwan | karaniwang wala pang 15 min | karaniwang wala pang 30 min |
| Matao | karaniwang wala pang 30 min | karaniwang wala pang 45 min |
| Napakatao | karaniwang 30 min o higit pa | karaniwang 45 min o higit pa |
| Pag-aayos ng sistema | — | |
| Labas sa oras ng serbisyo | — | |
Pangkalahatang pagtataya ang mga kategorya, hindi eksaktong minuto. Imigrasyon sa Hong Kong lamang, hindi kasama ang mainland, biyahe at pila ng sasakyan. ImmD · DATA.GOV.HK
Paano pumunta mula sa Hong Kong
Mga hintuan ng bus
| Ruta | Operator | Kabilang dulo |
|---|---|---|
| 73K | KMB | Sheung Shui |
Mga pasilidad sa malapit
Mga hintuan, ruta at pasilidad ng istasyon: open data ng Transport Department at MTR, . Ang layo ay tuwid na linya sa pagitan ng mga reference point sa mapa. Tingnan sa operator ang iskedyul, pamasahe at diversion.
Ang panig ng Shenzhen
- Port sa hangganan
- Wenjindu · 文锦渡口岸
Mga pangalan, distrito at metro sa panig ng Shenzhen: Wikidata (CC0), kinuha noong . Ang mga patakaran sa pagpasok sa mainland at mga serbisyo sa Shenzhen ay itinatakda ng mga awtoridad ng mainland. Wikidata
Kamakailang dami ng pasahero
- Pinakahuling nailathalang araw
- 9,280Palabas ng Hong Kong 3,903Papasok sa Hong Kong 5,377
- Karaniwan bawat araw, huling 4 na linggo
- 8,326
- Pinakaabalang araw
- 9,357
Mga numero bawat araw
| Petsa ng estadistika | Palabas ng Hong Kong | Papasok sa Hong Kong | Kabuuan |
|---|---|---|---|
| 3,903 | 5,377 | 9,280 | |
| 3,908 | 4,559 | 8,467 | |
| 3,909 | 4,898 | 8,807 | |
| 3,010 | 4,473 | 7,483 | |
| 4,648 | 3,316 | 7,964 | |
| 4,417 | 4,450 | 8,867 | |
| 4,059 | 4,425 | 8,484 | |
| 4,169 | 4,588 | 8,757 | |
| 4,401 | 4,956 | 9,357 | |
| 4,088 | 5,087 | 9,175 | |
| 2,593 | 4,170 | 6,763 | |
| 3,931 | 3,748 | 7,679 | |
| 4,022 | 4,714 | 8,736 | |
| 2,518 | 4,223 | 6,741 | |
| 4,263 | 4,569 | 8,832 | |
| 3,921 | 4,539 | 8,460 | |
| 3,914 | 4,578 | 8,492 | |
| 2,222 | 4,838 | 7,060 | |
| 3,636 | 3,271 | 6,907 | |
| 4,896 | 4,224 | 9,120 | |
| 4,077 | 4,546 | 8,623 | |
| 4,085 | 4,652 | 8,737 | |
| 4,042 | 4,546 | 8,588 | |
| 3,987 | 4,857 | 8,844 | |
| 2,810 | 4,285 | 7,095 | |
| 4,277 | 3,706 | 7,983 | |
| 4,599 | 4,623 | 9,222 | |
| 4,065 | 4,553 | 8,618 |
Sino ang tumawid, huling 4 na linggo
- Mga residente ng Hong Kong80% 186,585
- Mga bisita mula sa mainland20% 45,855
- Ibang mga bisita0.3% 701
Binibilang ng araw-araw na estadistika ng Immigration Department ang mga pagdaan sa checkpoint na ito, hindi ang magkakaibang tao. ImmD · DATA.GOV.HK
Bago umalis
Nakadepende sa dokumento at sitwasyon ang pagpasok. Suriin ang dalawang awtoridad bago bumiyahe; hindi garantiya ng huling koneksiyon ang oras ng pagbubukas.